Viwanja ChapChap

Call Website

Viwanja ChapChap Kupangisha na kuuza nyumba za kuishi na za biashara,kuuza viwanja,mashamba nk

02/07/2026

KIWANJA EKA MOJA KASORO BUNJU A
SQM 2,658
Mita 600 toka Bagamoyo Road
Kina HATIMILIKI
Kimezungukwa na majumba ya kisasa
Huduma zote zipo
Gari inafika vizuri
BEI: TSH 150M (Maongezi)
Piga: 0679 647 736

Shamba la Eka 20 Lipo Kiromo BagamoyoLina nyumba za kuishi na za mifugoTsh 200MPiga 0679647736
17/06/2026

Shamba la Eka 20
Lipo Kiromo Bagamoyo
Lina nyumba za kuishi na za mifugo
Tsh 200M
Piga 0679647736

Enjoy the videos and music you love, upload original content, and share it all with friends, family, and the world on YouTube.

KIWANJA KINAUZWA MBWENI MPIJIKipo jirani na Shule ya Feza Kipo jirani na Dar es Salaam Independent SchoolMitA 400 toka M...
11/06/2026

KIWANJA KINAUZWA MBWENI MPIJI
Kipo jirani na Shule ya Feza
Kipo jirani na Dar es Salaam Independent School
MitA 400 toka Mbweni Road
Kina approved plan ya ujenzi wa ghorofa moja(Ila unaweza kubadili)
Kuna kibali cha ujenzi
Kuna nyumba ya wafanyakazi ambayo haijamalizika
Vipimo: Mita 23 kwa 31
KINA HATIMILIKI

Size: Sqm 726
Bei: Tsh 120M
Piga: 0679 647 736

TUAGIZE TUKUTAFUTIE KIWANJA AU NYUMBA SEHEMU YOYOTE DAR ES SALAAM,PWANI AU DODOMA!Sehemu k**a GOBA,BUNJU,MBEZI BEACH,BAH...
10/06/2026

TUAGIZE TUKUTAFUTIE KIWANJA AU NYUMBA SEHEMU YOYOTE DAR ES SALAAM,PWANI AU DODOMA!

Sehemu k**a GOBA,BUNJU,MBEZI BEACH,BAHARI BEACH,BOKO,MBWENI,UNUNIO,MASAKI,MIKOCHENI,UPANGA,KIGAMBONI,SALASALA,MADALE,TEGETA,KIMARA,TABATA na kwingineko!
*Jinsi ya Kufanya*
1.Taja mahali unapotaka kiwanja
2.Taja size ya kiwanja
3.Taja bajeti yako
Tuma msg kwenda 0679 647 736

BONYEZA LINK kuona viwanja vilivyopo na pia kujaza fomu ya huduma iwapo utapenda.
Pia unaweza kutupigia 0679 647 736
https://zurl.co/Special_Offers

ENEO KA EKA KASORO BUNJUSize: Sqm 2,658Mahali: Bunju A (Kwa Jumbe)Umbali: Mita 600 toka lamiBei: Milioni 150Fika ofisini...
08/06/2026

ENEO KA EKA KASORO BUNJU
Size: Sqm 2,658
Mahali: Bunju A (Kwa Jumbe)
Umbali: Mita 600 toka lami
Bei: Milioni 150
Fika ofisini Bunju Beach,Jengo la Kim Complex (Jirani na Furaha Hospital)
Au piga: 0679 647 736

PROPERTY FOR SALE MASAKI DAR ES SALAAMNear Sea Cliff Hotel Type: Residential Area: Sqm 846Price: U$D 2,000,000CALL; +255...
05/06/2026

PROPERTY FOR SALE
MASAKI DAR ES SALAAM
Near Sea Cliff Hotel
Type: Residential
Area: Sqm 846
Price: U$D 2,000,000
CALL; +255679647736
Visit:

Plot for Sale, Masaki DSm.Plot Size: Sqm 846.Price: USD 2M.Call : +25567964776
03/06/2026

Plot for Sale,
Masaki DSm.
Plot Size: Sqm 846.
Price: USD 2M.
Call : +25567964776

KIWANJA KILICHOGUSA LAMIWapi: KivuleSize: Sqm 1,210Vipimo: Mita 60 kwa 22Bei: Milioni 400 (Maongezi yapo)Piga: 0753 405 ...
31/05/2026

KIWANJA KILICHOGUSA LAMI
Wapi: Kivule
Size: Sqm 1,210
Vipimo: Mita 60 kwa 22
Bei: Milioni 400 (Maongezi yapo)
Piga: 0753 405 658

Address

P. O. Box 110253
Arusha
255

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Viwanja ChapChap posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Shortcuts

Share