Hoàng Huy Commerce

Hoàng Huy Commerce Chung cư đáng sống nhất Hải Phòng

NGÀY 19_12_2025 . HOÀNG HUY COMMERCE ĐÃ CHÍNH THỨC BÀN GIAO SỔ CHO NHỮNG CƯ DÂN ĐẦU TIÊN☺️
19/12/2025

NGÀY 19_12_2025 . HOÀNG HUY COMMERCE ĐÃ CHÍNH THỨC BÀN GIAO SỔ CHO NHỮNG CƯ DÂN ĐẦU TIÊN☺️



Vui quá ,vui quá🥰😘Chủ Đầu Tư Hoàng Huy Commerce đã gửi đề nghị thanh toán 5% sổ tới chủ hộ. Sau 5 ngày khi hoàn thành th...
16/12/2025

Vui quá ,vui quá🥰😘
Chủ Đầu Tư Hoàng Huy Commerce đã gửi đề nghị thanh toán 5% sổ tới chủ hộ.
Sau 5 ngày khi hoàn thành thanh toán chủ hộ qua văn phòng bán hàng nhận ạ.🥰
Thỏa lòng mong mỏi.

ROSE RESIDENCE - LỜI GIẢI CHO BÀI TOÁN AN CƯ BỀN VỮNGTrong hành trình xây dựng tổ ấm, điều mà mỗi gia đình tìm kiếm khôn...
14/11/2025

ROSE RESIDENCE - LỜI GIẢI CHO BÀI TOÁN AN CƯ BỀN VỮNG

Trong hành trình xây dựng tổ ấm, điều mà mỗi gia đình tìm kiếm không chỉ dừng lại ở một căn hộ để ở. Họ cần một nơi đủ bền vững để gắn bó lâu dài, đủ an toàn để nuôi dưỡng con cái, đủ tiện nghi để tận hưởng cuộc sống và đủ giá trị để tích lũy cho tương lai.

🌹 Đó chính là bài toán an cư bền vững mà nhiều gia đình trẻ luôn trăn trở đi tìm lời giải.
Rose Residence thấu hiểu rõ điều đó và mang đến giải pháp toàn diện:
✨Pháp lý minh bạch, sổ hồng sở hữu lâu dài: Bảo chứng cho sự an cư vững bền và khả năng tích sản truyền đời.
✨ Vận hành chuyên nghiệp: Khẳng định uy tín bởi Hoang Huy Group, đảm bảo không có rủi ro đến từ ban quản lý vận hành.
✨ Vị trí trung tâm, cộng đồng văn minh: Giúp gia đình trẻ yên tâm cho con học tập, phát triển và sinh hoạt trong cộng đồng an toàn, gần trường học, bệnh viện và các tiện ích cần thiết cho đời sống hằng ngày.

Với Rose Residence, “an cư lâu dài” không chỉ là cam kết trên giấy tờ, mà còn là trải nghiệm thực tế: gia đình trẻ có thể yên tâm sinh hoạt, con cái phát triển trong môi trường an toàn, và giá trị tài sản được bảo đảm theo thời gian. Đây chính là lựa chọn an cư bền vững, đầu tư thông minh cho tương lai!
-------------------------------------------
ROSE RESIDENCE
SỐNG ĐÚNG BẢN SẮC - ĐÓN TRỌN TINH HOA
📍 Địa chỉ: Giao lộ Võ Nguyên Giáp - Thiên Lôi, P. Lê Chân, Hải Phòng

📞 Hotline: 0326.484.252

🌹 ROSE RESIDENCE - TIẾP NỐI GIÁ TRỊ, NÂNG TẦM CHUẨN SỐNGTrên hành trình kiến tạo đô thị tại đất Cảng, mỗi dự án mà Hoang...
12/11/2025

🌹 ROSE RESIDENCE - TIẾP NỐI GIÁ TRỊ, NÂNG TẦM CHUẨN SỐNG

Trên hành trình kiến tạo đô thị tại đất Cảng, mỗi dự án mà Hoang Huy Group dựng xây đều trở thành một cột mốc ý nghĩa, đồng hành cùng nhịp thay đổi và phát triển của thành phố Hải Phòng. Uy tín và niềm tin mà Hoang Huy Group gây dựng đã được khẳng định qua 9 công trình quy mô, chất lượng, mang lại cuộc sống bền vững cho hàng nghìn cư dân.

Từ nền tảng đó, Rose Residence ra đời như bước tiếp nối tất yếu, kế thừa trọn vẹn những giá trị bền vững đã được Hoang Huy Group khẳng định qua thời gian.

Rose Residence mang trong mình bản lĩnh của người con Hải Phòng: mạnh mẽ, bền bỉ nhưng cũng tinh tế và hiện đại. Không chỉ dừng lại ở việc tiếp nối, Rose còn nâng tầm không gian sống, mở ra một diện mạo mới dành riêng cho thế hệ trẻ tìm kiếm chuẩn sống khác biệt.

Giữa bức tranh đô thị mà Hoang Huy đang góp phần xây dựng, Rose Residence như nụ hoa vừa hé nở, mang sắc màu tươi mới, góp phần làm trọn vẹn hành trình kiến tạo và thắp lên niềm tự hào về một biểu tượng sống mới của thành phố Cảng.
-------------------------------------------
ROSE RESIDENCE
SỐNG ĐÚNG BẢN SẮC - ĐÓN TRỌN TINH HOA
📍 Địa chỉ: Giao lộ Võ Nguyên Giáp - Thiên Lôi, P. Lê Chân, Hải Phòng
Hotline tư vấn dự án : 0326.484.252

[CHO THUÊ] CĂN HỘ 2PN - 2WC FULL NỘI THẤT CAO CẤP🛎 Hoàng Huy Commerce, Võ Nguyên Giáp - gần Aeon Mall🛎 Thiết kế: 2 phòng...
15/10/2025

[CHO THUÊ] CĂN HỘ 2PN - 2WC FULL NỘI THẤT CAO CẤP
🛎 Hoàng Huy Commerce, Võ Nguyên Giáp - gần Aeon Mall
🛎 Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách, bếp, 2 loggia
🛎 Toà: C, tầng trung
🛎 hộ đầy đủ nội thất như hình, có thể vào ở ngay
🛎 Giá chỉ 12triệu/ tháng (bao phí quản lý và internet)
Hotline : 0963 844 583 Call/zalo)

Bán căn hộ 2.5PN full đồ mã CH11 chung cư Hoàng Huy Commerce - Võ Nguyên Giáp- Lê Chân - Hải Phòng- Mã căn CH11, Toà B -...
27/09/2025

Bán căn hộ 2.5PN full đồ mã CH11 chung cư Hoàng Huy Commerce - Võ Nguyên Giáp- Lê Chân - Hải Phòng

- Mã căn CH11, Toà B - CAMELLIA

- Giá bán 95%: 2.6 tỷ (bao KPBT + đầy đủ nội thất như hình).

- Diện tích: 70m2.

- Thiết kế 2,5 PN, 2 WC, view thoáng, đẹp, không bị che chắn.

- Hướng: Đông Bắc view về trung tâm thành phố.

- Chung cư tiện ích 5*, vị trí ngay mặt đường Võ Nguyên Giáp, đối diện Aeon Mall, dịch vụ bơi, gym...

Liên hệ Call/Zalo: 0963 844 583 để đi xem căn hộ và làm việc trực tiếp chủ nhà.

Cho thuê căn 1.5 ngủ Hoàng Huy Commerce nội thất đầy đủ có thể về ở ngay giá 9.5 triệu.Diện tích: 52.9 m.Thiết kế: 1.5 n...
26/09/2025

Cho thuê căn 1.5 ngủ Hoàng Huy Commerce nội thất đầy đủ có thể về ở ngay giá 9.5 triệu.
Diện tích: 52.9 m.
Thiết kế: 1.5 ngủ, 1 vệ sinh, 1 ban công, phòng khách + bếp.
Nội thất: Full nội thất như ảnh, khách thuê có thể về ở ngay.
Giá thuê: 9.5 triệu
Liên hệ xem nhà: 0963 844 583
-------------------------------------
1.5 bedroom apartment for rent at Hoang Huy Commerce, ready to move in, price 9 million.
Area: 52.9 m.
Design: 1.5 bedrooms, 1 bathroom, 1 balcony, living room + kitchen.
Interior: Full furniture as picture, tenants can move in immediately.
Rental price: 9.5 million
Contact to see the house: 0963 844 583

❌ BÁN CĂN 1.5 PHÒNG NGỦ FULL ĐỒ nội thất – HOÀNG HUY COMMERCE ❌* Diện tích: 48m² - tòa Camelia - view Aeon mall, mặt đườ...
20/09/2025

❌ BÁN CĂN 1.5 PHÒNG NGỦ FULL ĐỒ nội thất – HOÀNG HUY COMMERCE ❌

* Diện tích: 48m² - tòa Camelia - view Aeon mall, mặt đường Võ Nguyên Giáp
* Thiết kế: 1.5phòng ngủ, 1 vệ sinh.
* Giá bán 95% : 2tỷ030

📞 Liên hệ ngay: 0963 844 583
để nhận tư vấn và xem căn hộ thực tế!

Cho thuê căn 2 ngủ full đồ có thể về ở ngay Hoàng Huy Commerce giá 11 triệu/th bao phí quản lý.Diện tích: 66m².Thiết kế:...
17/09/2025

Cho thuê căn 2 ngủ full đồ có thể về ở ngay Hoàng Huy Commerce giá 11 triệu/th bao phí quản lý.
Diện tích: 66m².
Thiết kế: 2 ngủ, 2 vệ sinh, 2 ban công, phòng khách + bếp.
Nội thất: Full nội thất như ảnh khách thuê có thể vào ở ngay.
Giá thuê: 11 triệu/th (bao phí quản lý + internet).
Liên hệ xem nhà: 0963 844 583
-----------------------------------
2 bedroom apartment for rent, fully furnished, ready to move in, Hoang Huy Commerce, price 11 million including management fee.
Area: 66m².
Design: 2 bedrooms, 2 bathrooms, 2 balconies, living room + kitchen.
Interior: Full furniture as picture, tenants can move in immediately.
Rental price: 11 million (including management fee + internet).
Contact to see the house: 0963 844 583

🔥 CHO THUÊ CĂN HỘ CAO CẤP 2PN – FULL NỘI THẤT HIỆN ĐẠI, GIÁ CHỈ 10 TRIỆU 🔥📍 Hoàng Huy Commerce – Toà Tulip view Võ Nguyê...
16/09/2025

🔥 CHO THUÊ CĂN HỘ CAO CẤP 2PN – FULL NỘI THẤT HIỆN ĐẠI, GIÁ CHỈ 10 TRIỆU 🔥

📍 Hoàng Huy Commerce – Toà Tulip view Võ Nguyên Giáp
🔹 Thông tin căn hộ: diện tích 72m2 rộng rãi
🔹 Thiết kế: 2 phòng ngủ + 2 vệ sinh + 2 ban công, phòng khách & bếp
🔹 Nội thất: Full đồ cao cấp, nhận khách thuê từ 12/10)
💰 Giá thuê: 10 triệu/tháng (bao gồm phí quản lý + Internet)

☎️ Liên hệ ngay: 0963 844 583 Call/Zalo) để xem nhà trực tiếp!

❌ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG - CĂN 2PN 2WC TO NHẤT HOÀNG HUY COMMERCCE CHỈ 2,36 TỶ- Diện tích: 72,2m2- Tầng 2x- Hướng Đông siêu ...
15/09/2025

❌ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG - CĂN 2PN 2WC TO NHẤT HOÀNG HUY COMMERCCE CHỈ 2,36 TỶ

- Diện tích: 72,2m2

- Tầng 2x

- Hướng Đông siêu mát, không bị nắng chiều trực diện

- Căn hộ thiết kế 2PN 2WC, loại to nhất trong các căn 2pn

- Giá: 2,36 tỷ

LIÊN HỆ XEM NHÀ: 0963 844 583 ( CALL/ZALO )

Address

116P. Nguyễn Đức Cảnh Lê Chân Hải Phòng
Hai Phong
180000

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Hoàng Huy Commerce posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Business

Send a message to Hoàng Huy Commerce:

Share

Category