WON GROUP

Call Directions Website Contact the business

WON GROUP WonGroup_Hệ sinh thái Bất động sản đồng bộ và chuyên nghiệp

🇻🇳 CHÚC MỪNG NGÀY DOANH NHÂN VIỆT NAM 13/10 🇻🇳Với WON GROUP, làm doanh nghiệp không chỉ để tạo ra lợi nhuận, mà còn để k...
13/10/2026

🇻🇳 CHÚC MỪNG NGÀY DOANH NHÂN VIỆT NAM 13/10 🇻🇳

Với WON GROUP, làm doanh nghiệp không chỉ để tạo ra lợi nhuận, mà còn để kiến tạo giá trị, phát triển con người và góp phần làm đất nước hùng cường.

Đó cũng là tinh thần mà cộng đồng doanh nhân Việt Nam đã và đang bền bỉ theo đuổi. Những con người dám nghĩ, dám làm, dám đi trước, biến thử thách thành cơ hội và biến khát vọng thành những giá trị cụ thể cho xã hội.

Chặng đường phía trước còn nhiều thử thách, nhưng chúng tôi tin rằng, với khát vọng đủ lớn, ý chí đủ mạnh và tinh thần không ngừng học hỏi, doanh nhân Việt sẽ tiếp tục làm nên những điều phi thường.

Nhân dịp này, WON GROUP trân trọng gửi lời chúc mừng tới:
🌟 Cộng đồng Doanh nhân Việt Nam
🌟 Quý Đối tác đã đồng hành và tin tưởng WON GROUP
🌟 Quý Khách hàng đã lựa chọn và gửi gắm niềm tin
🌟 Toàn thể Doanh nhân nhà WON, những người đang ngày ngày mang tinh thần doanh nhân vào từng công việc

Kính chúc Quý Doanh nhân luôn vững bản lĩnh, nuôi dưỡng khát vọng lớn, gặt hái những thành công bền vững và cùng chung tay kiến tạo một Việt Nam vĩ đại! 🇻🇳

⚖️ CHÚC MỪNG NGÀY TRUYỀN THỐNG LUẬT SƯ VIỆT NAM (10/10) - TÔN VINH VÀ ĐỒNG HÀNH CÙNG WONLAW ⚖️ Nhân ngày Truyền thống Lu...
10/10/2026

⚖️ CHÚC MỪNG NGÀY TRUYỀN THỐNG LUẬT SƯ VIỆT NAM (10/10) - TÔN VINH VÀ ĐỒNG HÀNH CÙNG WONLAW ⚖️
Nhân ngày Truyền thống Luật sư Việt Nam 10/10, đại diện Ban lãnh đạo WON GROUP đã trân trọng gửi tặng lẵng hoa tươi thắm cùng những lời chúc tốt đẹp nhất tới Ban lãnh đạo và đội ngũ Luật sư, chuyên gia pháp lý tại WONLAW.
Luật sư không chỉ là tấm lá chắn bảo vệ quyền và lợi ích hợp pháp của khách hàng, mà còn là người đồng hành tin cậy, vững vàng giúp doanh nghiệp định hướng và phát triển bền vững trong môi trường kinh doanh đầy biến động.
✨ Kính chúc toàn thể đội ngũ WONLAW cùng các Luật sư trên khắp cả nước:
Tăng cường Bản lĩnh – Trí tuệ – Tâm huyết với nghề.
Luôn gặt hái nhiều thành công, khẳng định vị thế và trao gửi trọn vẹn niềm tin tới quý đối tác, khách hàng.
Chúc WONLAW ngày càng phát triển rực rỡ và vững bước trên chặng đường phía trước! 💐

WON LEADERSHIP - KỸ NĂNG GIẢI QUYẾT VẤN ĐỀ: ĐỪNG KẾT LUẬN, HÃY ĐIỀU TRAChiều 07/10/2026, đội ngũ quản lý WONGROUP tiếp t...
08/10/2026

WON LEADERSHIP - KỸ NĂNG GIẢI QUYẾT VẤN ĐỀ: ĐỪNG KẾT LUẬN, HÃY ĐIỀU TRA

Chiều 07/10/2026, đội ngũ quản lý WONGROUP tiếp tục hành trình WON LEADERSHIP với chuyên đề "Kỹ năng giải quyết vấn đề", một năng lực không thể thiếu của người lãnh đạo trong bối cảnh thị trường nhiều biến động.

Thay vì lý thuyết, buổi học được tổ chức theo hình thức "phòng điều hành". Các nhóm cùng xử lý một tình huống kinh doanh thực tế qua chuỗi workshop: viết lại vấn đề, kiểm chứng giả thuyết bằng dữ liệu, lựa chọn giải pháp và trình bày phương án trước Ban điều hành. Không khí tranh luận diễn ra sôi nổi, mỗi nhóm đều phải bảo vệ quan điểm của mình bằng bằng chứng cụ thể.

💡 Những bài học đọng lại:
🔹 Xác định đúng vấn đề trước khi tìm cách giải quyết.
🔹 Kết luận phải dựa trên dữ liệu, không dựa trên cảm nhận.
🔹 Chọn giải pháp có đòn bẩy, nói rõ làm gì, với ai và đo bằng gì.

Khép lại buổi học, điều đáng giá nhất không phải đáp án đúng, mà là thói quen tư duy: điều tra trước, kết luận sau.

WON LEADERSHIP tiếp tục là nơi đội ngũ quản lý WONGROUP rèn luyện tư duy điều hành, để mỗi quyết định đều có cơ sở vững chắc và tạo ra kết quả thực chất.

📸 Cùng nhìn lại những khoảnh khắc của buổi học!

📰 GÓC NHÌN THỊ TRƯỜNG | ĐIỂM TIN TUẦN (26/09 – 02/10/2026)Một tuần nhiều tin nóng với thị trường BĐS - đầu tư miền Bắc 👇...
03/10/2026

📰 GÓC NHÌN THỊ TRƯỜNG | ĐIỂM TIN TUẦN (26/09 – 02/10/2026)

Một tuần nhiều tin nóng với thị trường BĐS - đầu tư miền Bắc 👇

🏭 Bắc Ninh "bùng nổ" hạ tầng công nghiệp: Khởi công loạt dự án lớn mừng thành lập TP Bắc Ninh — khu đô thị 40.125 tỷ đồng, cùng hàng loạt KCN mới (Gilimex 4.186 tỷ, Việt-Hàn mở rộng, Quế Võ III...). Hưng Yên cũng đón Hòa Phát khởi công KCN thứ 3 với 2.823 tỷ đồng.

⚖️ Chính sách mới đáng chú ý: Bộ Xây dựng đề xuất "khóa" 5% tiền mua nhà tại ngân hàng đến khi có sổ hồng + cho phép chuyển nhượng nhà đã bàn giao nhưng chưa có sổ — tin vui cho thanh khoản nhóm sản phẩm vướng pháp lý.

💰 Lãi suất nhích lên 10,7%/năm sau một tháng đi ngang, do hiệu ứng tăng lãi suất huy động.

📉 Chứng khoán BĐS phân hóa: VHM, DIG tăng tốt; VIC, VRE, NVL điều chỉnh — VIC giảm ~6,7%/tuần, lùi khỏi đỉnh lịch sử.

🏗️ 3 cầu vượt sông Hồng (Tứ Liên, Trần Hưng Đạo, Ngọc Hồi) tăng tốc về đích trước APEC 2027.

👉 Nhận định WONGROUP Research: dòng vốn công nghiệp vẫn bùng nổ, nhưng nhà ở dân dụng đang bước vào giai đoạn sàng lọc — ưu tiên sản phẩm pháp lý rõ ràng, vị trí hưởng lợi hạ tầng thật.

Thị trường bất động sản – đầu tư miền Bắc khép lại tuần cuối cùng của quý III/2026 với nhiều chuyển động đáng chú ý, từ làn sóng khởi công hạ tầng công nghiệp quy mô lớn, các đề xuất sửa đổi pháp lý ảnh hưởng trực ti....

01/10/2026

🎬 Có những chia sẻ quá giá trị để chỉ dừng lại trong một buổi chiều.

Talkshow "Tương Lai Nghề Môi Giới Bất Động Sản – Thời Kỳ Mới" không chỉ là một chương trình nội bộ của WON HOMES. Đó là nơi Ban Lãnh đạo WON GROUP cùng ngồi lại, thẳng thắn nhìn vào những chuyển động của thị trường và cùng vẽ nên con đường phía trước cho người làm nghề.

Từ định hướng chiến lược của Tập đoàn, đến góc nhìn về thị trường, dòng tiền, chu kỳ và sự chuyển mình từ "bán bất động sản" sang "tư vấn tài sản"... tất cả đã được chắt lọc lại trong chuỗi series recap mà WON HOMES chính thức ra mắt từ hôm nay. 🔥

Bởi tại WON GROUP, tri thức không chỉ để lắng nghe, mà để lan tỏa, để mỗi thành viên trong hệ sinh thái cùng nhau lớn lên và vững vàng đón đầu thời kỳ mới. 💚

👉 Xem ngay và theo dõi page WON HOMES để không bỏ lỡ từng tập chia sẻ từ Ban Lãnh đạo!

🏮 TRUNG THU NGÀY ẤY – MỘT LẦN ĐƯỢC LÀM TRẺ CON 🏮Có những mùa trăng mà chỉ cần nhắc lại thôi, ai cũng thấy lòng mình dịu ...
25/09/2026

🏮 TRUNG THU NGÀY ẤY – MỘT LẦN ĐƯỢC LÀM TRẺ CON 🏮

Có những mùa trăng mà chỉ cần nhắc lại thôi, ai cũng thấy lòng mình dịu xuống: chiếc đèn ông sao tự tay dán, mâm cỗ bày giữa sân, tiếng trống múa lân rộn ràng đầu ngõ và cả những đêm rằm chạy khắp xóm cùng bạn bè.

Năm nay, đại gia đình WONGROUP đã cùng nhau "quay ngược thời gian", mang Trung Thu Ngày Ấy trở về ngay giữa nhịp sống bận rộn. Tạm gác lại những con số và deadline, anh chị em nhà WON được cười thật to, chơi thật vui và sống lại những ký ức tuổi thơ tưởng đã ngủ quên 🌕

Mỗi khung hình là một nụ cười, mỗi khoảnh khắc là một lời nhắc: dù đi xa đến đâu, chúng ta vẫn luôn có một "mái nhà" để trở về, nơi có những người đồng hành cùng chung nhịp đập.

💛 Cảm ơn Ban Lãnh đạo cùng toàn thể CBNV WONGROUP đã góp phần tạo nên một mùa trăng thật ấm áp và trọn vẹn.

Chúc cả nhà một mùa Trung Thu đoàn viên, an yên và đủ đầy! 🥮✨

WON LEADERSHIP | BUỔI 8: KỸ NĂNG ĐỘNG VIÊN VÀ TRUYỀN CẢM HỨNGTiếp nối hành trình phát triển năng lực quản trị trong chuỗ...
25/09/2026

WON LEADERSHIP | BUỔI 8: KỸ NĂNG ĐỘNG VIÊN VÀ TRUYỀN CẢM HỨNG

Tiếp nối hành trình phát triển năng lực quản trị trong chuỗi chương trình đào tạo WON LEADERSHIP, buổi đào tạo thứ 8 dành cho đội ngũ Lãnh đạo WONGROUP đã diễn ra thành công với chủ đề "Kỹ năng động viên và truyền cảm hứng", một năng lực cốt lõi giúp người lãnh đạo không chỉ dẫn dắt công việc mà còn khơi dậy động lực và niềm tin trong đội ngũ.

Sau những buổi học về quản trị kế hoạch, giao việc, kiểm soát công việc, coaching nhân sự và quản trị hiệu suất, chủ đề lần này đưa các Lãnh đạo đến với "phần mềm" của quản trị: làm thế nào để mỗi thành viên trong đội ngũ thực sự muốn cống hiến, thay vì chỉ hoàn thành nhiệm vụ.

📌 Những giá trị nổi bật từ buổi đào tạo:
🔹 Hiểu đúng bản chất của động lực: điều gì thực sự thúc đẩy mỗi cá nhân nỗ lực và gắn bó lâu dài
🔹 Nhận diện nhu cầu khác nhau của từng nhân sự để lựa chọn cách động viên phù hợp
🔹 Truyền cảm hứng bằng tầm nhìn, sự ghi nhận đúng lúc và chính hình mẫu của người lãnh đạo
🔹 Duy trì năng lượng tích cực cho đội ngũ, đặc biệt trong những giai đoạn nhiều thử thách
🔹 Những góc nhìn thực tiễn, gắn liền với bài toán quản trị con người tại từng đơn vị

Mỗi buổi học không chỉ là một lần tiếp thu kiến thức, mà còn là dịp để đội ngũ Lãnh đạo cùng nhìn lại, chia sẻ và nâng cao năng lực dẫn dắt. Bởi một người lãnh đạo giỏi không chỉ đi đầu, mà còn biết thắp lửa để cả tập thể cùng tiến về phía trước.

WON LEADERSHIP sẽ tiếp tục đồng hành cùng đội ngũ Lãnh đạo WONGROUP trong những chủ đề tiếp theo, hướng tới xây dựng một thế hệ quản lý bản lĩnh, thấu hiểu và truyền cảm hứng. 💙

📸 Cùng nhìn lại những khoảnh khắc học tập và năng lượng tích cực của buổi đào tạo qua loạt hình ảnh dưới đây!


-----------------------------------------------------------
🏢 Tập đoàn Won Group - Khát vọng doanh nghiệp Việt
🌐 https://wongroup.com.vn/
📍 Tầng 7, Tòa nhà Artemis, số 3 Lê Trọng Tấn, phường Khương Mai, quận Thanh Xuân, Hà Nội.

🌕 [SÁNG MAI] CHUYẾN TÀU VỀ TUỔI THƠ CHÍNH THỨC KHỞI HÀNH! 🚂🏮📣 Thông báo từ Sân ga WON GROUP: Chuyến tàu "TRUNG THU NGÀY ...
23/09/2026

🌕 [SÁNG MAI] CHUYẾN TÀU VỀ TUỔI THƠ CHÍNH THỨC KHỞI HÀNH! 🚂🏮

📣 Thông báo từ Sân ga WON GROUP: Chuyến tàu "TRUNG THU NGÀY ẤY" sẽ lăn bánh vào 08H30 sáng mai! Toàn thể hành khách vui lòng kiểm tra lại vé và chuẩn bị hành lý… à không, chỉ cần mang theo một chiếc bụng đói và một trái tim trẻ thơ là đủ! 😋❤️

Còn nhớ không những buổi sáng ngày xưa?
Gói xôi nóng hổi trên tay, bát bánh đa, cái kẹo kéo ngọt lịm…
Chiếc đèn ông sao tự tay dán giấy bóng kính, những trò chơi chạy đến đỏ cả má…
Và tiếng cười vang cả một góc sân, chẳng cần lý do gì cả. 🌕

Sáng mai, tất cả những ký ức ấy sẽ được tái hiện ngay tại sảnh văn phòng WON GROUP:

🍜 Gian đồ ăn sáng dân dã – hương vị buổi sáng tuổi thơ
🍭 Gian quà vặt ngày xưa – ăn một miếng, nhớ cả một thời
🎯 Trò chơi dân gian – xem ai vẫn còn "phong độ" như ngày bé
🏮 Đèn ông sao lung linh – thắp sáng một mùa trăng đoàn viên
📸 Góc check-in Trung Thu xưa – lưu lại khoảnh khắc cùng đồng đội

⚠️ LƯU Ý QUAN TRỌNG CHO HÀNH KHÁCH:
❌ KHÔNG ăn sáng ở nhà
❌ KHÔNG đến muộn (đồ ngon có hạn đó nha!)
✅ Mang theo năng lượng tích cực và nụ cười thật tươi
✅ Sạc đầy pin điện thoại để check-in thả ga 📸

🚂 THÔNG TIN CHUYẾN TÀU:
⏰ Giờ khởi hành: 08H30 – 10H00 | Thứ Năm, 24/09/2026
📍 Sân ga: Sảnh Văn phòng WON GROUP
🎟️ Hành khách: Toàn thể CBNV WON GROUP

Một buổi sáng thôi, hãy tạm gác deadline, tạm hoãn cuộc họp, để cùng những người đồng đội thân yêu được ngồi lại bên nhau, ăn một món quà quê, chơi một trò chơi cũ và thấy mình trẻ lại giữa đại gia đình WON. 💚

🎟️ Toàn thể Anh Chị em CBNV hãy cùng lên chuyến tàu về tuổi thơ cùng WON GROUP sáng mai nhé! 🌕✨

22/09/2026

🏢 HỆ SINH THÁI WONGROUP — WON HOMES

Một dự án bất động sản, dù được hoạch định kỹ lưỡng và triển khai đúng tiến độ đến đâu, vẫn cần đi qua một mắt xích cuối cùng để chuyển hoá thành kết quả kinh doanh thực tế: đơn vị phân phối và bán hàng. Đây là khâu quyết định tốc độ hấp thụ sản phẩm ra thị trường, và cũng là nơi thể hiện rõ nhất năng lực của một đối tác phân phối chuyên biệt.

Trong hệ sinh thái WONGROUP, đó là vai trò của WON HOMES. Đơn vị tiếp nhận sản phẩm từ các dự án đã hoàn thiện pháp lý và tiến độ triển khai, sau đó xây dựng chiến lược bán hàng, định vị truyền thông và tổ chức lực lượng bán hàng phù hợp với từng sản phẩm cụ thể — thay vì áp dụng một công thức bán hàng chung cho mọi dự án.

🎯 Năng lực bán hàng của WON HOMES được xây dựng từ gốc: đội ngũ Sale được tuyển chọn qua quy trình sàng lọc rõ ràng, sau đó trải qua chương trình đào tạo bài bản và liên tục, không dừng lại ở giai đoạn onboarding ban đầu. Nội dung đào tạo bao gồm kiến thức sản phẩm, kỹ năng tư vấn, và quy trình chăm sóc khách hàng xuyên suốt hành trình giao dịch.

⚙️ Bên cạnh chuyên môn, đội ngũ WON HOMES vận hành với tinh thần kỷ luật cao, từ các buổi giao ban định kỳ, theo dõi chỉ tiêu công việc, đến việc duy trì nhịp độ làm việc ổn định trong suốt vòng đời một dự án. Đây là yếu tố giúp WON HOMES đảm bảo tiến độ bán hàng cam kết với đối tác, thay vì phụ thuộc vào hiệu suất không đồng đều của từng cá nhân.

📍 Hiện WON HOMES là đơn vị phân phối chính thức tại nhiều dự án trong và ngoài hệ sinh thái, trong đó có Capital Square Đà Nẵng, Greenera Southmark Ngọc Hồi, cùng Libera và Alora tại Nha Trang. Đây là những dự án có quy mô và yêu cầu vận hành khác nhau, đòi hỏi WON HOMES phải liên tục điều chỉnh chiến lược bán hàng theo đặc thù từng thị trường.

✅ Với quy trình tuyển chọn, đào tạo bài bản và kỷ luật vận hành nêu trên, WON HOMES hướng đến việc trở thành đối tác phân phối đáng tin cậy cho các chủ đầu tư và đơn vị hợp tác phát triển dự án, nơi năng lực bán hàng được xây dựng có hệ thống, không phải yếu tố ngẫu nhiên.

-----------------------------------------------------------
🏢 Tập đoàn Won Group - Khát vọng doanh nghiệp Việt
🌐 https://wongroup.com.vn/
📍 Tầng 7, Tòa nhà Artemis, số 3 Lê Trọng Tấn, phường Khương Mai, quận Thanh Xuân, Hà Nội.

Address

Tòa Artemis, Số 3 Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân
Hanoi
100000

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when WON GROUP posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Business

Send a message to WON GROUP:

Shortcuts

Share

Category