BĐS HNLand86

BĐS HNLand86 nhận ký gửi nhà đất chính chủ khu vực hàm thuận nam

- Bán vườn thanh long tươi tốt đang mùa thu hoạch✨ Giá thấp, hấp dẫn, tiềm năng sinh lời cao✨ Pháp lý sở hữu lâu dài👉 Di...
02/02/2023

- Bán vườn thanh long tươi tốt đang mùa thu hoạch
✨ Giá thấp, hấp dẫn, tiềm năng sinh lời cao
✨ Pháp lý sở hữu lâu dài
👉 Diện tích 5868,3m²
1200trụ thanh long, 1/3 bình điện 75, có chòi có ao và full pec tưới thanh long. Giá 500triệu/sao thương lượng mạnh
☎️ ***Liên hệ: zalo/telegram: 0978.037.720 - 09.3333.8518
------------------------
➡ Nhận tách thửa và cấp đổi sổ mới
Xem thêm nhiều dự án tiềm năng tại: https://www.youtube.com/channel/UCo-OAQZg6sWgRYAjc51XYbA
Group BĐS HNLand86: https://www.facebook.com/groups/1410601656135058/

- Thanh lý rẫy thanh long hơn 14208,2m2✨ Giá thấp, hấp dẫn, tiềm năng sinh lời cao✨ Pháp lý sở hữu lâu dài👉 Diện tích 1 ...
02/02/2023

- Thanh lý rẫy thanh long hơn 14208,2m2
✨ Giá thấp, hấp dẫn, tiềm năng sinh lời cao
✨ Pháp lý sở hữu lâu dài
👉 Diện tích 1 bình 75 , 1600ttl ruột đỏ , 2 chòi , pet tưới đầy đủ , 2 diếng 1 hồ
💰Giá đầu tư: 350tr/sào thương lượng nhẹ
☎️ ***Liên hệ: zalo/telegram: 0978.037.720 - 09.3333.8518
------------------------
➡ Nhận tách thửa và cấp đổi sổ mới
Xem thêm nhiều dự án tiềm năng tại: https://www.youtube.com/channel/UCo-OAQZg6sWgRYAjc51XYbA
Group BĐS HNLand86: https://www.facebook.com/groups/1410601656135058/

11/01/2023

- Lô đất đẹp view biển Tiến Thành, gần kdl Nova
✨ Giá thấp, hấp dẫn, tiềm năng sinh lời cao
✨ Pháp lý sở hữu lâu dài
👉 Diện tích 2213,9m², đất chính chủ không qua trung gian
👉 Theo phong thủy thì vị trí đất hướng Đông - Tây sinh vượng khí, tốt cho đầu tư công trình, giúp chủ sở hữu khỏe mạnh, mang tài lộc vào nhà. Nhìn vào ta thấy như Bạch Hổ đang ngồi để canh giữ tài lộc, sức khỏe cho gia chủ.
👉 Vị trí nằm giữa chợ, ủy ban, trường học,... thuận lợi cho công việc, sinh hoạt.
💰Giá đầu tư: inb trao đổi
☎️ ***Liên hệ: zalo/telegram: 0978.037.720 - 09.3333.8518
------------------------
➡ Nhận tách thửa và cấp đổi sổ mới
Xem thêm nhiều dự án tiềm năng tại: https://www.youtube.com/channel/UCo-OAQZg6sWgRYAjc51XYbA
Group BĐS HNLand86: https://www.facebook.com/groups/1410601656135058/

Send a message to learn more

- Lo đất nông nghiệp ✨ Giá thấp, hấp dẫn, tiềm năng sinh lời cao✨ Pháp lý sở hữu lâu dài👉 Diện tích 3900m2, thổ cư 300m2...
10/11/2022

- Lo đất nông nghiệp
✨ Giá thấp, hấp dẫn, tiềm năng sinh lời cao
✨ Pháp lý sở hữu lâu dài
👉 Diện tích 3900m2, thổ cư 300m2
👉 Có sẵn nhà cấp 4, 300 trụ thanh long, còn lại đất trống
💰Giá đầu tư: inb trao đổi
☎️ ***Liên hệ: zalo/telegram: 0978.037.720 - 09.3333.8518
------------------------
➡ Nhận tách thửa và cấp đổi sổ mới
Xem thêm nhiều dự án tiềm năng tại: https://www.youtube.com/channel/UCo-OAQZg6sWgRYAjc51XYbA
Group BĐS HNLand86: https://www.facebook.com/groups/1410601656135058/

10/11/2022

- Thửa đất bằng phẳng, thoáng, rộng tại Lương Sơn
✨ Giá thấp, hấp dẫn, tiềm năng sinh lời cao
✨ Pháp lý sở hữu lâu dài
👉 Diện tích 3 mẫu
👉 Lô đất đẹp, bằng phẳng, thoáng và rộng
Vị trí đất nằm giữa chợ Lương Sơn và KDL Bàu Trắng. Cách lộ DT716 (Lê Hồng Phong) ~400m, cách KDL Bàu Trắng ~15km, cách chợ Lương Sơn/Ql1A ~5km
💰Giá đầu tư: inb trao đổi
☎️ ***Liên hệ: zalo/telegram: 0978.037.720 - 09.3333.8518
------------------------
➡ Nhận tách thửa và cấp đổi sổ mới
Xem thêm nhiều dự án tiềm năng tại: https://www.youtube.com/channel/UCo-OAQZg6sWgRYAjc51XYbA
Group BĐS HNLand86: https://www.facebook.com/groups/1410601656135058/

- Bán gấp kho/ xưởng mặt tiền QL1A✨ Giá thấp, hấp dẫn, tiềm năng sinh lời cao✨ Pháp lý sở hữu lâu dài👉 Diện tích 800m th...
01/11/2022

- Bán gấp kho/ xưởng mặt tiền QL1A
✨ Giá thấp, hấp dẫn, tiềm năng sinh lời cao
✨ Pháp lý sở hữu lâu dài
👉 Diện tích 800m thổ cư, căn nhà cấp 4 và 1 nhà xưởng thanh long đầy đủ 2 kho lạnh và 2máy phát điện 250w 1trạm điện 75w
👉 Mặt tiền QL1A. kho bãi rộng rãi xe tải ra vào thoải mái
💰Giá đầu tư: inb trao đổi
☎️ ***Liên hệ: zalo/telegram: 0978.037.720 - 09.3333.8518
------------------------
➡ Nhận tách thửa và cấp đổi sổ mới
Xem thêm nhiều dự án tiềm năng tại: https://www.youtube.com/channel/UCo-OAQZg6sWgRYAjc51XYbA
Group BĐS HNLand86: https://www.facebook.com/groups/1410601656135058

31/10/2022

- Lô đất sinh thái tại Hàm Thuận Nam, Bình Thuận
✨ Giá thấp, hấp dẫn, tiềm năng sinh lời cao
✨ Pháp lý sở hữu lâu dài
👉 Diện tích 5000m², 300m² thổ cư và vườn cây cảnh
👉 Gần trục đường chính QL1A. Cách TT.TP Phan Thiết 6,5km hướng Bắc, cách Nova ~ 10km hướng Nam, khu vực yên tĩnh thoáng, đường bê tông rộng
💰Giá đầu tư: inb trao đổi
☎️ ***Liên hệ: zalo/telegram: 0978.037.720 - 09.3333.8518
------------------------
➡ Nhận tách thửa và cấp đổi sổ mới
Xem thêm nhiều dự án tiềm năng tại: https://www.youtube.com/channel/UCo-OAQZg6sWgRYAjc51XYbA
Group BĐS HNLand86: https://www.facebook.com/groups/1410601656135058/

- Lô đất trống sẵn 2 nhà cấp 4 xã Hàm Mỹ bán nhanh giá tốt! ✨ Giá thấp, hấp dẫn, tiềm năng sinh lời cao✨ Pháp lý sở hữu ...
28/10/2022

- Lô đất trống sẵn 2 nhà cấp 4 xã Hàm Mỹ bán nhanh giá tốt!
✨ Giá thấp, hấp dẫn, tiềm năng sinh lời cao
✨ Pháp lý sở hữu lâu dài
👉 Diện tích 523m2, thổ cư 300m
👉 Sẵn có 2 nhà cấp 4 còn lại đất trống, cách KCN Hàm Kiệm 1 2,1km, cách vòng xoay Suối Cát >5km
💰Giá đầu tư: inb trao đổi
☎️ ***Liên hệ: zalo/telegram: 0978.037.720 - 09.3333.8518
------------------------
➡ Nhận tách thửa và cấp đổi sổ mới
Xem thêm nhiều dự án tiềm năng tại: https://www.youtube.com/channel/UCo-OAQZg6sWgRYAjc51XYbA
Group BĐS HNLand86: https://www.facebook.com/groups/1410601656135058/

- Bán nhà đường Trần Quý Cáp✨ Giá thấp, hấp dẫn, tiềm năng sinh lời cao✨ Pháp lý sở hữu lâu dài👉 Diện tích 59,40m2 đất ở...
25/10/2022

- Bán nhà đường Trần Quý Cáp
✨ Giá thấp, hấp dẫn, tiềm năng sinh lời cao
✨ Pháp lý sở hữu lâu dài
👉 Diện tích 59,40m2 đất ở đô thị
👉 khu vực đông dân cư, gần chợ trường ủy ban
💰Giá liền tay 920tr
☎️ ***Liên hệ: zalo/telegram: 0978.037.720 - 09.3333.8518
------------------------
➡ Nhận tách thửa và cấp đổi sổ mới
Xem thêm nhiều dự án tiềm năng tại: https://www.youtube.com/channel/UCo-OAQZg6sWgRYAjc51XYbA
Group BĐS HNLand86: https://www.facebook.com/groups/1410601656135058/

- Lô đất rẫy thanh long đang thu hoạch giá 550tr/sào tại xã Hàm Cường Tây✨ Giá thấp, hấp dẫn, tiềm năng sinh lời cao✨ Ph...
19/10/2022

- Lô đất rẫy thanh long đang thu hoạch giá 550tr/sào tại xã Hàm Cường Tây
✨ Giá thấp, hấp dẫn, tiềm năng sinh lời cao
✨ Pháp lý sở hữu lâu dài
👉 Diện tích 1,4 ha
👉 1400 trụ thanh long, 1 nhà cấp 4 , bình điện 75 độc lập, 2 ao, 1 giếng khoan.
👉 vị trí đất đẹp, đường rộng thoáng, gần chợ Hàm Cường (>2km), cách QL1A chỉ 2km có đường bê tông xe tải vào thoải mái
💰Giá đầu tư: siêu rẻ, chỉ 550tr/sào Chính chủ ngộp ngân hàng cần chuyển nhượng gấp giá còn thương lượng mạnh. Liên hệ nhanh để có giá tốt nhất.
☎️ ***Liên hệ: zalo/telegram: 0978.037.720 - 09.3333.8518
------------------------
➡ Nhận tách thửa và cấp đổi sổ mới
Xem thêm nhiều dự án tiềm năng tại: https://www.youtube.com/channel/UCo-OAQZg6sWgRYAjc51XYbA
Group BĐS HNLand86: https://www.facebook.com/groups/1410601656135058/

18/10/2022

- Lô đất đẹp kề biển gần mũi Kê gà
✨ Giá thấp, hấp dẫn, tiềm năng sinh lời cao
✨ Pháp lý sở hữu lâu dài
👉 Diện tích 2000,2m²
👉 Sổ vuông vức đẹp
✅Vừa mặt tiền 719A-27m
✅Vừa mặt biển
✅Cách Nova 13km
✅Cách 719B 2km
✅Gần chợ Kê Gà
✅Bãi tắm đẹp
✅Khách du lịch đông
💰Giá đầu tư: inb trao đổi để có giá tốt nhất
☎️ ***Liên hệ: zalo/telegram: 0978.037.720 - 09.3333.8518
------------------------
➡ Nhận tách thửa và cấp đổi sổ mới
Xem thêm nhiều dự án tiềm năng tại: https://www.youtube.com/channel/UCo-OAQZg6sWgRYAjc51XYbA
Group BĐS HNLand86: https://www.facebook.com/groups/1410601656135058/

Send a message to learn more

- Lô đất CLN xã Thuận Quý, Hàm Thuận Nam✨ Giá thấp, hấp dẫn, tiềm năng sinh lời cao✨ Pháp lý sở hữu lâu dài👉 Diện tích 3...
13/10/2022

- Lô đất CLN xã Thuận Quý, Hàm Thuận Nam
✨ Giá thấp, hấp dẫn, tiềm năng sinh lời cao
✨ Pháp lý sở hữu lâu dài
👉 Diện tích 3000m2
👉 Vị trí lô 3 DT719 cách biển 400m, xung quanh nhiều dự án resort đang hoạt động
💰Giá đầu tư:thương lượng
☎️ ***Liên hệ: zalo/telegram: 0978.037.720 - 09.3333.8518
------------------------
Xem thêm nhiều dự án tiềm năng tại: https://www.youtube.com/channel/UCo-OAQZg6sWgRYAjc51XYbA
Group BĐS HNLand86: https://www.facebook.com/groups/1410601656135058/

Address

Phan Thiết
Phan Thiet

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when BĐS HNLand86 posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Share

Category